พระคัมภีร์ ฉบับ1971 สำหรับThawordThai ครับ

กระดานสนทนาสำหรับภาษาไทย

Moderator: choat

mommam

พระคัมภีร์ ฉบับ1971 สำหรับThawordThai ครับ

Post by mommam »

ใครมีพระคัมภีร์รุ่น 1971 บอกด้วยครับ อยาดได้บ้าง? เห็นที่โพสต์ในรูปมีฉบับ 1971 ด้วยครับ ไม่รู้ต้องทำอย่างไรครับ ใครทราบช่วยบอกด้วยครับ
choat

Re: พระคัมภีร์ ฉบับ1971 สำหรับThawordThai ครับ

Post by choat »

mommam wrote:ใครมีพระคัมภีร์รุ่น 1971 บอกด้วยครับ อยาดได้บ้าง? เห็นที่โพสต์ในรูปมีฉบับ 1971 ด้วยครับ ไม่รู้ต้องทำอย่างไรครับ ใครทราบช่วยบอกด้วยครับ
ยินดีต้อนรับสู่ The Word ครับคุณ mommam

พระคัมภีร์รุ่น 1971 ของสมาคมฯ ยังไม่มีให้ในเวลานี้ครับ ส่วนที่เห็นในรูปนั้นเป็นตัวอย่าง และคงเป็นส่วนของการพัฒนาที่ไม่สมบูรณ์ ขอให้อดใจรออีกนิด คงไม่นานแล้วล่ะครับที่คริสเตียนไทยจะได้ใช้โปรแกรมพระคัมภีร์ภาษาไทยที่ดีโปรแกรมหนึ่ง ซึ่งช่วงนี้ก็ลองศึกษาจากที่มีอยู่ไปก่อน อื่นๆ ก็สอบถามมาในกระดานสนทนาได้ครับ
Choat
Post Reply